Thông số kỹ thuật máy hút bụi Makita 12V CL106FDZ
| Loại máy | Máy hút bụi cầm tay dùng pin |
| Mã sản phẩm | CL106FDZ |
| Thương hiệu | Makita – Nhật |
| Công suất hút | 30W |
| Dung tích | 0.6 lít |
| Trọng lượng | 1 kg |
| Kích thước | 958 x 100 x 150 mm |
| Phụ kiện | Đầu hút T, đầu hút khe, túi bụi |
| Điện áp | 18V |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |

